Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Labarai

 • Me yasa man injin turbine yake daidaitawa

  Me yasa man injin turbine yake daidaitawa

  Fa'idodin Turbine Fuel ɗin Fassara Daidaitawar Man Fetur shine maɓalli mai mahimmanci don dorewar turbin iskar gas a nan gaba.A cikin 'yan shekarun nan, an sami karuwar bincike da ayyukan ci gaba don inganta sassaucin mai na injin turbin gas, yana ba da damar ...
  Kara karantawa
 • Manyan nasarori a cikin injin injin turbin gas da fasahar farantin karfe

  Manyan nasarori a cikin injin injin turbin gas da fasahar farantin karfe

  Mai watsa injin iskar gas da farantin karfe Kwanan nan, an sami babban ci gaba a cikin bincike da haɓaka injin iskar gas da fasahar farantin karfe.Wannan ci gaban yana nuna babban ci gaba a matakin fasaha na filin injin turbin gas kuma yana da ...
  Kara karantawa
 • Impeller mataki na centrifugal fan

  Impeller mataki na centrifugal fan

  1. Bayanin Centrifugal Fan wani nau'i ne na samun iska, iska ko kayan samar da iska wanda aka ƙera kuma aka ƙera shi bisa ga ka'idar Euler (Euler's equation) da kuma dokar kiyaye yawan jama'a.Mai fan ne wanda ke amfani da kuzarin motsa jiki na rotor don haɓaka ...
  Kara karantawa
 • Ka'idar aiki da filin aikace-aikacen fanin centrifugal

  Ka'idar aiki da filin aikace-aikacen fanin centrifugal

  Centrifugal fan kayan aikin injiniya ne na yau da kullun, ƙa'idar aikinsa ta dogara ne akan rawar da ƙarfin centrifugal.Magoya bayan Centrifugal suna haifar da ƙarfi ta centrifugal ta hanyar motsa jiki mai juyawa (wanda kuma aka sani da ruwan wukake ko ƙafar ruwa), ta yadda iska ko iskar gas su shiga cikin fan.
  Kara karantawa
 • sanarwa

  Kara karantawa
 • Bayanin injin turbin

  Bayanin injin turbin

  Sauya ruwan ruwan turbine kalma ce ta gaba ɗaya don ƙarfe da ake amfani da ita don motsi da igiyoyi masu tsayi a cikin injin tururi.Ruwan ruwa shine maɓalli na injin injin tururi kuma ɗayan mafi ƙanƙanta da mahimman sassa.Yana ɗaukar tasirin haɗin kai na babban zafin jiki, matsa lamba, babban ƙarfin centrifugal, ...
  Kara karantawa
 • Matsayin injin turbin

  Matsayin injin turbin

  Gilashin turbine suna fuskantar aikin zafi mai zafi da tururi mai girma, kuma suna ɗaukar babban lankwasawa a cikin aikin.Har ila yau, igiyoyi masu motsi a cikin aiki mai sauri kuma suna ɗaukar babban ƙarfin centrifugal;Wuraren da ke cikin wurin daɗaɗɗen tururi, musamman mataki na ƙarshe, dole ne su yi tsayayya da ele...
  Kara karantawa
 • Game da injin turbin

  Game da injin turbin

  Ruwan ruwa shine maɓalli na injin injin tururi kuma ɗayan mafi ƙanƙanta da mahimman sassa.Yana ɗaukar tasirin haɗe-haɗe na babban zafin jiki, matsanancin matsin lamba, babban ƙarfin centrifugal, ƙarfin tururi, ƙarfin tururi mai ban sha'awa, lalata da girgizawa da yashewar ruwa a cikin rigar tururi a ƙarƙashin e ...
  Kara karantawa
 • Tsarin MES yana haɓaka haɓaka gudanarwar kamfani

  Tsarin MES yana haɓaka haɓaka gudanarwar kamfani

  Bayan binciken farko na kan yanar gizo, horar da ilimin kasuwanci da sake tsara tsarin kasuwanci, kamfanin zai ƙaddamar da cikakken shigarwa da kuma kan layi na tsarin MES a ƙarshen watan Agustan wannan shekara.MES (Tsarin Kashe Masana'antu) shine tsarin aiwatar da aiwatar da sys ...
  Kara karantawa
 • Mai sauri, inganci, koyo da nasara

  Mai sauri, inganci, koyo da nasara

  A ranar 16 ga watan Yuli, mahukuntan kamfanin da wasu manyan ma’aikatan sun jajirce wajen ba da hutun karshen mako tare da gudanar da taron takaitaccen bayani a tsakiyar shekarar 2022 a babban dakin taro na kamfanin.Wannan taro ya yi nasara sosai.Ya haɗa tunani kuma ya zaburar da sha'awar.Haka t...
  Kara karantawa