Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Kayayyaki

 • Gas turbine diffuser da farantin murfin

  Gas turbine diffuser da farantin murfin

  Za'a iya raba diffuser zuwa diffuser maras amfani da diffuser mara amfani.Ka'idar aikinsa ita ce ta canza makamashin gudu zuwa makamashin matsa lamba ta yin amfani da sassa daban-daban na magudanar ruwa.Vane diffuser yana ƙuntata hanyar kwararar iska ta hanyar sifar ruwa, don haka yana rage girman tsarin gaba ɗaya tashar mai watsawa.A cikin axial compressors, ana amfani da masu rarraba maras amfani bayan mataki na ƙarshe don dawo da ƙarfin saurin iska.Tabbas, za'a yi amfani da irin wannan diffuser a mashigar na'urar fadada injin turbine.

 • Tuta samfurin fan dabaran centrifugal fan

  Tuta samfurin fan dabaran centrifugal fan

  Ƙunƙarar iska ta Centrifugal tana nufin motar iska tare da shigarwar iska mai axial da radial iska, wanda ke amfani da karfin centrifugal (dangane da gudu da diamita na waje) don yin aiki don ƙara yawan iska.

 • Gas turbine custom superalloy turbin ruwan wukake

  Gas turbine custom superalloy turbin ruwan wukake

  Kamar yadda muka sani, ruwan wukake a cikin injin turbin iskar gas sune "zuciya" na turbomachinery kuma mafi mahimmancin sassa a cikin turbomachinery.Turbine wani nau'i ne na injinan wutar lantarki mai jujjuya ruwa, wanda kai tsaye ke taka rawar canza makamashin zafi na tururi ko iskar gas zuwa makamashin injina.Ruwan ruwa gabaɗaya suna aiki ƙarƙashin matsanancin zafin jiki, matsa lamba da matsakaici mai lalata.Har ila yau, igiyoyi masu motsi suna jujjuyawa cikin babban gudu.A cikin manyan injin injin tururi, saurin layin da ke saman ruwan ya zarce 600m/s, don haka ruwan wukake yana ɗaukar damuwa na centrifugal.Yawan ruwan wukake ba kawai babba ba ne, amma kuma siffar yana da rikitarwa, kuma buƙatun sarrafawa suna da ƙarfi;The sarrafa

 • Babban iskar gas na dawo da injin turbin ruwa

  Babban iskar gas na dawo da injin turbin ruwa

  TRT ita ce taƙaitaccen Turbine mai Matsalolin Gas, wanda aka fassara zuwa "Top Pressure farfadowa da na'ura mai ba da wutar lantarki na wutar lantarki" a cikin Sinanci.Na'urar ce da ke amfani da babban matsin iskar iskar gas don samar da wutar lantarki.Wannan fasaha tana amfani da matsewar iskar gas mai ƙarfi don fitar da injin turbine na TRT don yin aikin rotary, kuma makamashin injin yana juyar da makamashin lantarki ta hanyar janareta da aka haɗa a jere da ita.

 • Turbine ruwa a ƙarƙashin 600WM (haɗe)

  Turbine ruwa a ƙarƙashin 600WM (haɗe)

  Gilashin injin turbine shine mabuɗin ɓangaren injin turbin, kuma yana ɗaya daga cikin sassa masu laushi da mahimmanci.Ya ƙunshi tushen ruwa, bayanin martabar ruwa da tip ɗin ruwa.

 • Turbine tsayayye ruwa diaphragm

  Turbine tsayayye ruwa diaphragm

  Manufar turbine diaphragm: ana amfani dashi don gyara tsayayyen ruwan wukake da samar da bangon bangare a duk matakan injin tururi.

 • Turbine blower & Axial compressor ruwa

  Turbine blower & Axial compressor ruwa

  Gilashin turbine (dabaran) yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan kayan aikin wutar lantarki, wanda ke lissafin kusan 15% - 20% na jimlar farashin kayan.Tsarinsa zai shafi aikin kai tsaye da fa'idodin kayan aiki.

  Ana yawan amfani da ruwan fanfo a cikin magoya baya, masu busa turbine, masu busa tushen tushen da compressors na turbine.An kasu kashi takwas: centrifugal compressors, axial-flow compressors, reciprocating compressors, centrifugal blowers, root blowers, centrifugal fans, axial-flow fans and ye's blowers.

 • Ƙarfafa turbine da shinge

  Ƙarfafa turbine da shinge

  Babban aikin ƙungiyar bututun ƙarfe a cikin injin tururi shine sanya tururi ya gudana akan ruwan bangon rotor ta hanyar jagorar rukunin bututun ƙarfe.

 • Wholesale farashin high quality turbi bututun ƙarfe sa

  Wholesale farashin high quality turbi bututun ƙarfe sa

  Babban aikin ƙungiyar bututun ƙarfe a cikin injin tururi shine sanya tururi ya gudana akan ruwan bangon rotor ta hanyar jagorar rukunin bututun ƙarfe.

 • General karfe workpiece aiki

  General karfe workpiece aiki

  Aikin sanyi na injina yawanci yana nufin hanyar yanke kayan da ma'aikata ke aiki da kayan aikin injin, wato, ana amfani da kayan aikin yankan don cire wuce haddi na ƙarfe daga kayan ƙarfe ko kayan aiki, ta yadda kayan aikin za su iya samun hanyar sarrafawa tare da wani nau'i, girma. daidaito da rashin ƙarfi na saman.Kamar juyawa, hakowa, niƙa, tsarawa, niƙa, buɗaɗɗen ruwa, da sauransu.