Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Babban iskar gas na dawo da injin turbin ruwa

Takaitaccen Bayani:

TRT ita ce taƙaitaccen Turbine mai Matsalolin Gas, wanda aka fassara zuwa "Top Pressure farfadowa da na'ura mai ba da wutar lantarki na wutar lantarki" a cikin Sinanci.Na'urar ce da ke amfani da babban matsin iskar iskar gas don samar da wutar lantarki.Wannan fasaha tana amfani da matsewar iskar gas mai ƙarfi don fitar da injin turbine na TRT don yin aikin rotary, kuma makamashin injin yana juyar da makamashin lantarki ta hanyar janareta da aka haɗa a jere da ita.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

TRT BLADE

Matsakaicin wutar lantarki na rukunin janareta na TRT shine iskar gas mai fashewa.Ruwan turbine shine babban ɓangaren tsarin rotor.Kayan ruwa 2Cr13 kuma yana ƙarƙashin maganin kwantar da hankali.An kasu ruwan wukake zuwa matakai biyu (watau matakai biyu na igiyoyi masu motsi da matakai biyu na madaidaiciyar igiyoyi masu daidaitawa), daga cikinsu 26 sune igiyoyin tsayuwar mataki na farko da 30 kuma na biyu masu tsayayye;Akwai igiyoyi masu motsi mataki na farko guda 27 da wukake masu motsi mataki na biyu 27.Gudun aiki na na'ura mai juyi shine 3000 rpm (ana yin saurin gudu na farko kamar 1800 rpm; na biyu m gudun da aka tsara a matsayin 6400 rpm).

Ko da yake mafi yawan ƙurar tanderun za a iya cirewa bayan an cire su, har yanzu akwai ƙayyadaddun ƙurar tanderu, tururin ruwa da iskar gas iri-iri da aka haifar saboda ƙazantaccen fashewar tanderun albarkatun ƙasa, irin su H2S, HCL, CO2, da sauransu. matsakaicin lokaci na gas.Sakamakon fadada naúrar, yanayin zafi yana raguwa a hankali, kuma gas ɗin acidic yana narkar da shi a cikin condensate, wanda ke haifar da ruwan acidic don manne da saman ruwan wukake, harsashi, deflectors da sauran abubuwa na dogon lokaci.Bugu da ƙari, ana fitar da ions na chlorine a cikin iskar gas a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi, wanda ke haifar da lalata mai yawa na ruwan wukake;A lokaci guda, saboda tsananin gudu

A ƙarƙashin yanayin aiki na dogon lokaci tare da ƙurar tanderu mai fashewa, barbashi za su ci gaba da haifar da yanke juzu'i da gogayya kai tsaye a saman ruwan ruwa wanda ya lalace kuma ba shi da ƙarfi, yana haifar da lalacewa da sauri ga ruwan.Da zarar ruwa ya lalace, tasirin kai tsaye akan naúrar yana da ƙarancin inganci da babban girgiza.

Kamar yadda ruwan wuka ba kawai yana da babban farashin maye ba, har ma yana taka muhimmiyar rawa a cikin aminci aiki da ci gaba da samar da naúrar, kamfanin yana ba shi muhimmiyar mahimmanci kuma yana ɗaukar hanyoyin da suka dace don gyarawa da kare shi, kamar gyaran gyare-gyaren Laser. anti-lalata shafi gyara da kuma kariya, karfe foda spraying pre kariya, da dai sauransu, wanda da wasu effects.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana